← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Monday, 19 February 2018

Wananchi wilayani Bunda toeni ushirikiano kwa watafiti-Adam Malima


SERIKALI  mkoani Mara imewataka  wananchi kutoa ushirikiano  kwa watafiti  wakati wa utafiti wa Mapato na na matumizi ya kaya  binafsi Tanzania bara wa mwaka 2017/2018 unaoendelea nchini hivi sasa.
Mkuu wa mkoa Mara, Adam Malima alisema hayo jana alipokuwa akizungumza na waandishi  wa habari ofisini kwake ambap[o alisema  utafiti umeanza  na unaendelea  ndani ya mkoa wa Mara.

Alisema Utafiti huo wa mapato na matumizi ya kaya binafsi Tanzania bara unatarajia kukusanya taarifa kutoka katika kaya binafsi katika Nyanja mbalimbali  ikiwa ni pamoja  wanakaya, uzazi  na unyonyeshaji.

“Lakini pia utafiti huu wa kaya binafsi utahusisha elimu, afya, uraia, uhamiaji, ulemavu, Bima, hali ya ajira, biashara na mapato  ya kaya na makazi ya kaya” alisema Malimu. 

Taarifa zingine zitakazokusanywa ni  matumizi na nishati, huduma za maji safi, na maji taka, utalii wa ndani, uwekezaji wa kaya, matumizi ya huduma za kifedha , upatikanaji wa usalama wa chakula, matumizi, mazingira  na  umiliki wa vitambulisho mbalimbali.

Utafiti utajumuisha pia kilimo na mifugo, matumizi ya muda kwa kila mwanakay mwenye umri wa miaka 5 kuendelea, mapato na matumizi ya kila kaya na mawanakaya.

Malima  alifafanua kuwa Ofisi ya taifa ya Takwimu ni taasisi inayofanya kazi zake kwa mujibu wa sheria mpya ya takwimu ya mwaka 2015 ambapo wa mujibu wa sheria kifungu cha 37(3)kinataka ushiriki wa wananchi katika utafiti mbalimbali zinazokusanywa na serikali.


Alisema kwa mujibu  wa sheria ya takwimu namba 9 ya mwaka 2015  taarifa zinazokusanywa kutoka kila kaya pamoja na wanakaya zitatunzwa kwa usiri mkubwa kama inavyotakiwa.

Aidha mkuu wa mkoa huyo alitaja baadhi ya maeneo  yatakayohusishwa  na utafiti kama sampuli mkoani humo ni kiongera, Nyarero,Kenyamosabi,  Magoma, Nyangoto, Kitenga na Nyabitocho katika wilaya ya Tarime.

Wilaya ya Serengeti ni Kijiji  cha Nyiboko,Natta mbiso, Nyanungu, Mbirikili, na Bomani ambapo wilaya ya Musoma vijijini ni Bugunda, Muhoji, Bwai Kumsoma na Kigeraetuma.

Alitaja Vijiji katika wilaya ya Bunda kuwa utafiti utahusisha Manchimweru, Serengeti, Kigaga, Karukekere, Nyamakokoto na Balili, wakati  katika Manispaa ya Musoma ni Nyasho Magereza, Mlimani, Mkinyerero, wilaya ya Rorya ni kijiji cha Rwang’enyi, Kyariko, Sakawa, Nyanduga na Kwibuse.

Katika Wilaya ya Butiama utafiti utakuwa katika vijiji vya Masurura, Mirwa, Kyatungwe na Busirime na kwamba kwa kila kaya  watahojiwa kwa muda wa siku 14..

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com