← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Wednesday, 21 February 2018

Tunashangazwa! wahalifu kuachiwa huru_Bunda Mara



Wananchi katika kata ya Balili halmashauri ya mji wa Bunda Mkoani Mara Wameiomba serikali kuwakubalia wananchi kuwaadhibu  wahalifu.

Akizungumza kwenye mkutano wa hadhara katani hapo Petro Nyamagaka mkazi wa eneo hilo amedai kuwa anashangazwa na hatua ya jeshi la polisi kuwazuia wananchi kumuadhibu mwizi kwani ilhali anapofikishwa kituo cha polisi badae huachwa huru.

Amesema kitendo cha kuaachia huru huongeza hofu kwa wananchi na wakati mwingine huwapa nguvu wahalifu kuendelea na vitendo viovu katika jamii.

Kwa upande wake afisa polisi kata amewahakikishia wakazi wa mtaa wa rubana na kata ya balili kiujumla kwamba mhalifu akifikishwa jeshi la polisi na wananchi wakatoa ushahidi hatua za kisheria hutekeleza kama kawaida.

Aidha ameeleza kwamba changamoto inayosababisha wahalifu hao wanaachwa ni pale ushaidi unapokosekana, na kuwasihi wananchi kutoa ushirikiano pindi wanapotakiwa kufanya hivyo ili haki itendeke.

Naye Mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ambae pia ni Mtendaji wa kata hiyo Bwana Thomas Bure amewataka wananchi kutoa ushirikiano kwa vyombo vya dola katika masuala ya ulinzi na usalama ili kupunguza vitendo viovu katika maeneo yao.

Amesema wakati huu ambapo wananchi wengi wamelima zao la pamba na wanategemea kupata pesa nyingi nidhahiri kuwa wezi wataongezeka kwahiyo wanatakiwa kuunda vikundi vya ulinzi vitakavyosaidia kudhibiti wizi na uporajimdogomdogo.

Bwana Bure ameeleza kwamba wakati watakapounda hivyo vikundi jeshi la polisi litawapatia mafunzo ya namna bora ya kukamata wahalifu .

Hata hivyo ametoa wito kwa wakazi hao kufuata sheria badala ya kujichukulia sheria mkononi kwakuwa kufanya hivyo ni kwenda kinyume na utaratibu wa nchi na atakayefanya hivyo hatua kali zitachukuliwa dhidi yake.


No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com