Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.
Wasifu wa Kituo
Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.
Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.
MTANDAO WETU
Vituo Vinne vya Matangazo
BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII
Redio ya Jamii
Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.
Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM
Saturday, 17 February 2018
Prof. mbarawa aahidi kukamilika kwa ujenzi wa daraja la mto mara
Serikali imesema ujenzi wa daraja la
mto Mara lenye urefu wa mita 94 lililopo katika barabara ya Tarime-Mugumu-Nata
litakamilika mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu.
Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na
Mawasiliano Profesa Makame Mbarawa, wakati akikagua ujenzi wa daraja hilo
ambalo linaunganisha wilaya ya Tarime na Serengeti na kuwatoa hofu wananchi wa
wilaya hizo kuwa endapo daraja hilo likikamilika litaondosha adha waliyokuwa
wanaipata ya kuvuka hasa vipindi vya masika.
Kwa upande wake Mkandarasi wa kampuni
ya M/S Gemen Engineering & Mayanga, Mhandisi Andrew Nyamtori, amesema kuwa
mradi umekamilika kwa sehemu kubwa hivyo kazi zilizobakia ni kutandika vyuma
juu ya daraja ili likamilike na kuanza kutumika na hivyo kuiomba Serikali
kuendelea kuwaamini wakandarasi wazawa kwa kuwapa miradi mingine mikubwa.
Naye Meneja wa Wakala wa Barabara
(TANROADS), Mkoa wa Mara Mhandisi Mlima Ngaile, amesema watahakikisha
wanamsimamia vizuri mkandarasi ili aweze kutekeleza mradi huo kwa viwango
vyote na kwa wakati.
Katika hatua nyingine Waziri Prof.
Mbarawa, amekagua kiwanja cha ndege cha Musoma na kueleza kuwa Serikali tayari
imeshatangaza zabuni ya upanuzi wa kiwanja hicho na kuwa wakati wowote zabuni
zitafunguliwa ili mzabuni kuweza kupatikana.
No comments:
Post a Comment