← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Tuesday, 13 March 2018

Mwenyekiti wa Uvccm wilaya ya Bunda amekabidhi vitendea kazi katika kata ya Namuhura-Bunda Mara



Ziara ya Mwenyekiti wa UVCCM Wilaya Ndg Gasper Charles akiambatana na Katiba wa UVCCM Wilaya Ndg Steven E. Shija imeendelea kupamba Katika Jimbo la Mwibara lenye Kata 12 ndani ya Wilaya ya Bunda yenye Majimbo Matatu ya Uchaguzi na Kata 33.

Siku ya leo Ziara imeendelea Katika Kata ya Namuhura na Iramba ambapo Vikao vya Baraza Maalumu vilikaa na Kujadili Changamoto mbalimbali zinazowakabili Vijana pia Mwenyekiti kwa niaba ya Kamati ya Utekelezaji alikabidhi Muhuri, Kanuni na Daftari maalumu kwa ajili ya kuandikia Kumbukumbu za Jumuiya
Katika Kata ya Namuhura baada ya Kikao cha Baraza Maalumu la Kata Viongozi wa Kata walieleza Changamoto ya Elimu na Huduma ya Afya, Mwenyekiti wa UVCCM Wilaya na Katibu waliongozana na Viongozi hao kwenda kujiridhisha.

Baada ya Kufika Katika Shule ya Msingi Namuhura Stoo Uongozi wa UVCCM Wilaya ulibaini upungufu wa Madarasa na Nyumba za Waalimu na uongozi ukawaomba Waalimu na Kamati ya Shule kuratibu zoezi la Kupata Vifaa vya Ujenzi, na UVCCM ipo tayari kuweka Kambi Maalumu kusaidia Ujenzi huo mpaka Ukamilike.

"UVCCM tunalojukumu la Kusimamia Elimu za Vijana wetu, mkiratibu zoezi la kupata Vifaa vya Ujenzi tutaleta Vijana hapa tusaidiane kujenga Usiku na Mchana ili kupunguza changamoto hizi" alisema Shija

"Tunaomba Mkuu wa Shule na Kamati ya Shule muhakikishe Jengo hili bovu mnalibomoa lisijeleta athari kama tulivyosikia Nyamang'uta, Katibu kaishasema vyema, UVCCM tupo tayari kuhakikisha mambo yanakaa sawa maana ndiyo utekelezaji wa Ilani ya CCM" alisema Gasper

Pamoja na yote Vijana waliojiunga Kwenye Vikundi waliendelea kuhimizwa kuvifanya Vikundi hivyo kuwa na tija kwa Vijana, pia Vijana ambao hawajajiunga kwenye Vikundi wahakikishe wanajiunga kwenye Vikundi ili Fedha zinazohangaikiwa na UVCCM zinazotoka Halmashauri ziweze kuwanufaisha
Mwisho, Vijana walihimizwa kujikita kwenye Uzalishaji ili kuondokana na Utegemezi, pia Vikundi Vilivyokopeshwa vilikumbushwa kurejesha Fedha walizokopeshwa ili kuondoa dhana ya Vikundi vya Vijana kutokopesheka
Imetolewa na :
Ndg S.E.Shija
Katibu wa UVCCM Wilaya
Bunda,Mara

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com