← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Tuesday, 8 August 2023

Mbunge Getere aendelea kukagua shughuli za maendeleo Jimboni

Mbunge wa Bunda Mhe. Boniface Mwita Getere ameendelea na ziara  kutembelea na kukagua miradi ya maendeleo katika Jimbo hilo. 




Utekelezaji wa mradi wa maji katika kijiji cha Hunyari kata ya Hunyari ambao umetengewa zaidi ya shilingi milioni 800. Umeanza kujengwa mwezi Machi 2023 na unataegemea kukamilika Agosti 2023





Ujenzi wa Vyumba vitano (5) vya madarasa shule ya msingi Hunyari vyenye thamani ya shilingi milioni 100.


Ujenzi wa barabara ya Nyamatutu hadi Manangasi kiwango cha moramu yenye thamani ya shilingi milioni 74


Na Edward Lucas.

Mbunge wa Jimbo la Bunda Mhe. Boniphace Mwita Getere ameendelea na ziara ya kukagua shughuli za miradi ya maendeleo ndani ya jimbo hilo na kufanya mikutano na wananchi kwa kuwakutanisha na mamlaka husika ili kutoa ufafanuzi wa utekelezaji wa miaradi na kujibu hoja za wananchi.

Katika ziara alioifanya jana tarehe 7 Agosti 2023 alitembelea na kukagua miradi mbalimbali inayotekelezwa katika kata ya Hunyari ikiwa ni pamoja na mradi wa maji wenye thamani ya shilingi milioni mia nane ishirini (820, 000,000) unaotekelezwa katika kijiji cha Hunyari ambao ulianza mwezi Machi 2023 na unategemea kukamilika mwezi Agost 2023.

Mhe. Getere alitembelea na kukagua ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa katika shule ya msingi Hunyari ambao umekamilika kwa gharama ya shilingi milioni mia moja (100, 000, 000) na ujenzi wa barabara ya Nyamatutu hadi Manangasi kwa kiwango cha moramu yenye thamani ya shilingi milioni sabini na nne (74,000,000)

Aidha Mhe. Getere alihitimisha ziara yake kwa kufanya mkutano na wananchi wa Hunyari katika viwanja vya shule ya msingi Hunyari ambapo katika mkutano huo aliambatana na viongozi kutoka idara na taasisi kama TARURA, RUWASA, TANESCO na ELIMU kwa lengo la kujibu hoja za wananchi na kutoa ufafanuzi wa utekelezaji wa miradi katika eneo hilo.








No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com