← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Friday, 7 July 2023

CWT Bahi ahadi kibao baada ya safari ya Serengeti

 

Baadhi ya walimu na viongozi CWT kutoka Bahi Dodoma waliokwenda kutalii hifadhi ya taifa Serengeti, Picha na Adelinus Banenwa

Ni msafara wa walimu 42 kutoka halmashauri ya Bahi mkoani Dodoma kwenda kutalii katika hifadhi  ya taifa ya Serengeti baada ya Halmashauri hiyo kushika nafasi ya kumi kitaifa katika matokeo ya darasa la saba kwa mwaka 2023 ambapo safari hiyo imeratibiwa na ofisi ya chama cha walimu tanzania CWT taifa.

Na adelinus Banenwa

Mwenyekiti wa chama cha walimu Tanzania wilaya ya Bahi mkoani Dodoma mwalimu Hosea Mahagi Mapesi ameishukuru  Ofisi ya chama cha walimu Tanzania chini ya katibu mkuu wake Japheth Maganga kwa kuwaandalia walimu wa Bahi  ziara ya kwenda kutalii hifadhi ya taifa ya Serengeti.

Mwalimu Mapesi amesema ziara hiyo inatokana na halimashauri hiyo kushika nafasi ya 10 kitaifa katika matokeo ya mtihani wa kitaifa wa darasa la saba wa mwaka 2022 huku ikiwa ni halmashauri ya wilaya ya kwanza kushika nafasihiyo kitaifa ambapo nafasi za kwanza hadi tisa  zilishikwa  na halmashauri za majiji

wao kama walimu wakuu tayari wameweka mkakati wa kutoka katika nafasi ya kumi kitaifa hadi kufikia nafasi tano bora kitaifa katika matokeo ya darasa la Saba 2023.

 Aidha amesema motisha hiyo  kwa walimu wa halmashauri hiyo itaongeza chachu ya kufanya kazi kwa bidii ili katika mtihani uja waweze kufanya vizuri zaidi.

Baadhi ya viongozi wa CWT wilayani Bahi mkoani Dodoma waliyoambatana na walimu safari ya kwenda kutalii Serengeti, Picha na Adelinus Banenwa
Mwenyekiti wa chama cha walimu Tanzania wilaya ya Bahi mkoani Dodoma mwalimu Hosea Mahagi Mapesi

Kwa upande wake katibu wa chama cha walimu Tanzania wilaya ya Bahi Mwalimu Kemilembe Gregory amesema ziara hii itaongeza ushindani kwa halmashauri zingine ili ziweze kufanya vizuri katika matokeo ya mitihani ijayo pia wao kama Halmashauri ya Bahi kuongeza nguvu kwenye ufundishaji

katibu wa chama cha walimu Tanzania wilaya ya Bahi Mwalimu Kemilembe Gregory

Akizungumza kwa niaba ya walimu wakuu wote kutoka halmashauri ya wilaya ya Bahi Mwalimu Paschal Andrea ambaye ni mwalimu mkuu shule ya msingi Bahi Mission amesema baada ya kutoka katika  ziara ya Serengeti wao kama walimu wakuu tayari wameweka mkakati wa kutoka katika nafasi ya kumi kitaifa hadi kufikia nafasi tano bora kitaifa katika matokeo ya darasa la Saba 2023.

Mwalimu Paschal Andrea ambaye ni mwalimu mkuu shule ya msingi Bahi Mission

Naye mwalimu  Emmanuel John kutoaka idara ya  elimu halmashauri ya wilaya ya Bahi kwa niaba ya Afisa elimu wa halmashauri hiyo amewataka walimu kote nchini kufanya kazikwa umoja na kuwa na moyo wa  kujitoa kwa kuwa pasipo kujitoa hakuna kinachoweza kufanyika

Mwalimu  Emmanuel John kutoaka idara ya  elimu halmashauri ya wilaya ya Bahi

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com