← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Friday, 14 April 2023

Wazazi waaswa kuwalea watoto katika maadili mazuri ili kuepukanana na masuala ya ushoga

ikiwa tarehe 13 mwezi wa 4 kumbukumbu ya kuzaliwa kwa Baba wa Taifa la Tanzania Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere Wazazi Wametakiwa Kuwalea Watoto Katika Maadili Mazuri  ili Kuepukana Na jamii isiyofaa. 

 Hayo yamesemwa katika ufunguzi wa wiki ya kuzienzi falsafa za baba wa taifa ulioandaliwa na taasisi ya Mwl Nyerere Faundation iliyofanyika wilayani Butiama mkoani Mara na kuudhuriwa naviongozi mbalimbali. 

 Akizungumza katika kongamano hilo la ufunguzi mkuu wa wilaya ya Bunda Mhe Dr  Vicent Anney Naano amesema kazi kubwa ya baba wa taifa aliyoifanya kwa taifa la Tanzania haiwezi kusahaurika akizungumzia suala la kuondoa ukabila miongoni mwa watanzania. 


 Naye mwenyekiti wa bodi ya wadhamini ya taasisi ya Mwalimu Nyerere Faundation Joseph Warioba Butiku amesema mkoa wa Mara ndiyo uliomzaa Baba wa Taifa ambapo misingi ya kiongozi huyo ilikuwa ni utu, usawa na haki na ndivyo vilivyoleta amani na kama watu wa Mara hawaviamini wanaamini nini?. 


 Naye mgeni rasmi ambaye ni mbunge wa jimbo la Butiama ambaye pia ni naibu waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mhe Jumanne Sagini amesema serikali ya awamu ya sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu Hasani imeendelea kuzienzi falsafa za baba wa taifa kwa kutekeleza miradi ambayo ilikuwa ndoto ya baba wa taifa kama vile bwawa la kufua umeme la mwalimu nyerere, serikali kuamia Dodoma, ujenzi wa hospitali ya kwangwa musoma na ukamilishwaji wa barabara ya makutano sanzate kwa kiwango cha lami.


 Aidha ameongeza kuwa ni jukumu la wazazi na walezi kwenye jamii kuwalea watoto katika maadili Mazuri kwa ajili ya kizazi kijacho na kuwaepusha na mambo mabaya ikiwemo ndoa za jinsia moja na masuala ya ushoga huku akisema serikali itaendelea kuchukua hatua kali za kisheria kwa watakaodhibitika kujihusisha na masuala ya ushoga.

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com