← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Wednesday, 10 May 2023

Mtoto wa mwaka Mmoja na Nusu apoteza maisha kwa kutumbukia kisimani

 

Kisima alipotumbukia mtoto

Mtoto mmoja Slavic anayekadiriwa kuwa na umri wa mwaka Mmoja na Nusu Mkazi wa Mtaa wa idara ya Maji kata ya Bunda stoo amepoteza maisha kwa kutumbukia kwenye kisima Cha Maji nyumban kwao.

kisima

Tukio hilo limetokea leo asubuhi 2 May 2023 ambopo inaelezwa mtoto huyo alitumbukia kisimani wakati akicheza karibu na hizo kisima jambo lililopelekea kutitia na kusababisha mtoto huyo kutumbukia.

Noela Richard, Shuhuda

Wakizungumza na Mazingira Fm mashuhuda wa tukio hilo Noela Richard amesema kisima hicho kimewekewa mfuniko lakini ndani hakijajengewa hivyo kutokana na mvua inayoendelea kunyesha kimesababisha udongo kuporomoka na kusababisha mtoto huyo kutumbukia.

“Mtoto huyo alikuwa anacheza pembezoni mwa kisima wakati mimi naosha vyombo hapa jirani na mama yake huyo mtoto alikuwa anaosha vyombo nikamwambia kuwa makini na huyo mtoto visima sasa hivi haviaminiki gafla nikaona mama yake Anapiga kelele nami nikashtuka namuuliza nini anasema mtoto katumbukia kwenye kisima huku na yeye akipiga piga miguu akitaka kutumbukia nikaenda haraka nikamvuta kumrudisha nyuma.” Alisema Noela.

Aidha Noela ameongeza kuwa baada kumtoa mama wa mtoto karibu na kisima aliwaita majirani na wapita njia ili kutoa msaada pia aliwapigia viongozi akiwepo Mwenyekiti wa Mtaa pamoja na Diwani Ili kuwapa taarifa juu ya tukio hilo huku jitihada za kumtoa mtoto huyo zikiendelea.

Naye Diwani wa kata ya Bunda stoo Mhe Flavian Chacha amesema kupitia tukio hilo anawasihi wazazi na walezi kuangalia usalama wa watoto hasa kutocheza karibu na maeneo hatarishi hasa visimani na maeneo mengine kama hayo.

Aidha amewaagiza wenyeviti wa mitaa, na watendaji kuhakikisha wanapita kwenye maeneo yao yote kuona ubora wa visima na mashimo ya vyoo na kuona namna ya kuwasaidia wananchi hao.

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com