← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • BUNDA, MARA

Wasiliana Nasi

Kwa habari, matangazo, udhamini, ushirikiano na mawasiliano ya jumla.

SIMU+255 621 046 491 PIGA SIMU →
BARUA PEPEmazingirafm@gmail.com TUMA BARUA →
ANWANIP.O. Box 51, Saranga/Kabarimu

Bunda, Mara • 31530

MATANGAZO NA UDHAMINI

Fanya kazi na Mazingira FM

Kwa matangazo ya biashara, udhamini wa vipindi, kampeni za jamii na ushirikiano wa mawasiliano, wasiliana nasi kupitia simu au barua pepe.

TUFUATE

Mazingira FM Mitandaoni

Facebook Instagram YouTube X / Twitter
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM • 91.7

Kuhusu Mazingira FM

Sauti ya Jamii — redio yenye maudhui ya kijamii kutoka Bunda, Mkoa wa Mara.

Wasifu wa Kituo

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, ikiwemo Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe.

Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

MTANDAO WETU

Vituo Vinne vya Matangazo

BUNDAKituo Kikuu
MUSOMAMara
TARIMEMara
MUGUMU–SERENGETIMara
SAUTI YA JAMII

Redio ya Jamii

Mazingira FM inalenga kuipa jamii nafasi ya kupata habari na maarifa, kusikiliza mijadala yenye manufaa, kushiriki katika masuala yanayoigusa na kupata burudani kupitia vipindi vinavyoakisi maisha ya jamii.

← NYUMBANI
MAZINGIRA TV

Video kutoka Mazingira FM

Tazama habari, mahojiano, matukio ya jamii na vipindi vya Mazingira FM.

MAZINGIRA FM • VIDEO

Mazingira TV

Video za habari na shughuli za jamii kutoka Bunda, Mara na maeneo yanayofikiwa na Mazingira FM.

FUNGUA YOUTUBE →
MAZINGIRA FM 91.7
Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
← NYUMBANI
MAZINGIRA FM NEWSROOM

HABARI

Habari na taarifa kutoka Mazingira FM.
Inapakia habari...
▶ SIKILIZA LIVE
← RUDI HABARI MPYA
Inapakia habari...
MAZINGIRA FM • Sauti ya Jamii • Mara, Tanzania
HABARI MPYAMazingira FM • Sauti ya Jamii • Habari kutoka Mara
MAZINGIRA FM • MARA

Mazingira FM.
Sauti ya Jamii.

Mazingira FM ni kituo cha redio chenye maudhui ya kijamii kilichoanzishwa mwaka 2011. Kituo kinarusha matangazo yake kutoka Bunda, Mkoa wa Mara, na kusikika katika maeneo mbalimbali ya Mkoa wa Mara pamoja na mikoa jirani, Simiyu na baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Mwanza kama Magu na Ukerewe. Kupitia vipindi na matangazo yake, Mazingira FM hutoa habari, elimu, mazingira, afya, michezo na burudani kwa jamii.

SOMA HABARI
Mtandao wetu

Vituo 4 vya Matangazo

BundaMain Site
MusomaTransmission Site
TarimeTransmission Site
MugumuSerengeti
Newsroom

Habari Mpya

Machapisho mapya kutoka Mazingira FM.

HABARI ZA SASA
Inapakia habari mpya kutoka Radio TADIO...
HABARI ZAIDIHabari kutoka kwenye kumbukumbu za Mazingira FM

Monday, 3 March 2025

 

Nyamuswa yetu kwanza yadhamiria kurudisha tabasamu kijijini

3 March 2025, 

viongozi wa serikali na baadhi ya wanachama wa kikundi cha Nyamuswa yetu kwanza

Kikundi hicho kilianzishwa tangu mwaka 2021 na kilianza katika dhima ya kusaidia watu misibani na kusaidia batibabu kwa wale wanaougua lakini hawana uwezo wa kwenda hospitali.

Na Adelinus Banenwa

Kiasi cha pesa taslimu shilingi milioni moja laki sita na elfu therathini na ahadi shilingi milioni nane Mifuko ya saruji 338 pamoja na mabati 108 vimepatikana kwenye harambee ya kuboresha miundombinu ya shule ya msingi Nyansirori.

Mikinyemi Sepeku kwa niaba ya katibu tawala mkoa wa Mara akichukua ndoo kwa ajili ya uzinduzi wa harambee ya upatikanaji wa fedha za kujenga vyumba viwili vya madarasa

Harambee hiyo imeandaliwa na kikundi cha vijana cha Nyamuswa Yetu kwanza ambacho kinapatikana katika kitongoji cha Nyamuswa, kijiji cha Mekomariro, kata ya Mihingo halmashauri ya wilaya ya Bunda.

Wanachama wa kikundi cha nyamuswa yetu kwanza wakikabidhi photocopy mashine ikiwa ni sehemu ya mchango wao kwa shule ya msingi Nyansirori

Akizungumza katika harambee hiyo Mikinyemi Sepeku kwa niaba ya katibu tawala mkoa wa Mara ambaye alikuwa mgeni rasmi amesema shule hiyo ni miongoni mwa shule ambazo zinahitaji maboresho makubwa kutokana na miundombinu yake kuchakaa Amewapongeza kikundi kilichoandaa harambee hiyo ili kusaidia kuboresha shule hiyo.

Mikinyemi Sepeku kwa niaba ya katibu tawala mkoa wa Mara

Kwa upande wake mwalimu Jafari ambaye ni miongoni mwa walimu kutoka shule ya msingi Nyansirori akisoma taarifa ya shule amebainisha changamoto mbalimbali ambazo zinaikabili shule hiyo kuwa ni pamoja na upungufu wa madarasa, nyoo, madawati, nyumba za walimu miongoni mwa mahitaji mengine.

Sauti ya walimu Jafari ambaye ni miongoni mwa walimu kutoka shule ya msingi Nyansirori

Naye mwenyekiti wa kikundi cha Nyamuswa yetu kwanza ndugu Innocent Joseph amesema kikundi hicho kilianzishwa tangu mwaka 2021 na kilianza katika dhima ya kusaidia watu misibani na kusaidia batibabu kwa wale wanaougua lakini hawana uwezo wa kwenda hospitali.

Innocent ameongeza kuwa baadaye kikundi hicho kiliona ni vema pia kikajikita kwenye maendeleo hivyo wameamua kuanza na shule ya msingi Nyansirori ambapo hadi sasa wameshajichangisha kiasi cha shilingi milioni 13.4 na leo wameamua kuhitisha harambee ili wadau waweze kuwaunga mkono.

Sauti ya mwenyekiti wa kikundi cha Nyamuswa yetu kwanza ndugu Innocent Joseph

Katika harambee hiyo baadhi ya viongozi waliochangia kwa ahadi ni pamoja na ofisi ya mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bunda kwa kushirikiana na ofisi ya mbunge wa jimbo la Bunda kutoa bati 108, mbunge wa jimbo la Bunda ameahidi kujenga madarasa mawili kwa thamani ya milioni 50 na mtatiro Nyamuhanga Kitinkwi pamoja na marafiki zake wakiahidi kutoa shilingi milioni 6

No comments:

Post a Comment

Chagua Unachotaka Kusoma

Mazingira FM Newsroom
HabariHabari za Bunda, Mara, Tanzania na jamii tunayohudumia. MichezoMatokeo, ligi, vipaji na habari za michezo. MazingiraUhifadhi, hali ya mazingira, kilimo na maendeleo. JamiiAfya, elimu, wanawake, vijana na maendeleo ya jamii.
Tufuate

Mazingira FM Mitandaoni

+255 621 046 491 • mazingirafm@gmail.com